SARANG :: JIN-MI

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
SARANG :: JIN-MI

♥ SARANG JIN-MI THAILAND FANCLUB ♥

2 posters

ถึงผู้มาเยือนนะคะ

MiRiMonK
    MiRiMonK
    Admin
    Admin

ถึงผู้มาเยือนนะคะ Empty ถึงผู้มาเยือนนะคะ

ตั้งหัวข้อ  MiRiMonK Fri Oct 17, 2008 3:37 pm

ถึงผู้มาเยือนนะคะ ต้องสมัครเข้าบอร์ดก่อนนะคะ ถึงจะรู้ข้อมูลข้างในได้นะคะ สมัครเหอะนะ ขอร้อง
    haohao
    haohao
    แชซังกุง ♥
    แชซังกุง  ♥

ถึงผู้มาเยือนนะคะ Empty ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  haohao Sat Oct 18, 2008 10:45 pm

มาเป็นสมาชิกด้วยคนค่ะ จะปฏิบัติตามกฎนะคะ ว่าแต่พื้นหลังมันมืดไปปะเนี่ย ขอเป็นสีชมพูอ่อนได้ไหมคะ เขากับมีรีดี
    MiRiMonK
    MiRiMonK
    Admin
    Admin

ถึงผู้มาเยือนนะคะ Empty Re: ถึงผู้มาเยือนนะคะ

ตั้งหัวข้อ  MiRiMonK Sat Oct 18, 2008 11:18 pm

haohao พิมพ์ว่า:มาเป็นสมาชิกด้วยคนค่ะ จะปฏิบัติตามกฎนะคะ ว่าแต่พื้นหลังมันมืดไปปะเนี่ย ขอเป็นสีชมพูอ่อนได้ไหมคะ เขากับมีรีดี

งั้นต้องดูอีกทีนะคะ เพราะว่าประกวดเฮดให้เป็นสีโทนนี้ไปแล้วอ่ะคะ จริงๆมันก็ไม่มืดหรอกนะคะ แต่ถ้าจะเอาแบบนั้นเดี๋ยวดูสกินให้อีกนะคะ

เวลาขณะนี้ Thu Sep 19, 2024 9:13 am